Ampli 240W Bosch PLE-1ME240-3AP
Sản phẩm
Mã sp : Ampli 240W Bosch PLE-1ME240-3AP
Hotline: 0908677003
240W Mixer Amplifier Build in Bluetooth & USB Player
  • Inbuilt Bluetooth for audio streaming
  • Supports audio playback from USB pen drive
  • 4 microphone/line inputs, plus music source input u Optional 2-tone chime generation for input 1
  • Insert feature to use as a pre/power amplifier
Thông số kỹ thuật
Nguồn điện yêu cầu 220-230V, AC, 50Hz / 240W (Giảm công suất khi sử dụng nguồn điện thấp hơn)
Khoảng tần số 80 Hz to 18 kHz (+1/‑3 dB @ ‑10 dB ref. rated output)
Độ méo tiếng THD <1% @ rated output power, 1 kHz
Cổng kết nối AUX in, Insert in, Bluetooth, USB
Đầu ra loa 100V : 360W (Peak) / 240W (RMS)
4Ohms : 31V (240W)
Kích thước (HxWxD) 100 mm x 430 mm x 290 mm (19" wide, 2U high)
Trọng lượng 10.5 kg
Tin tức & sự kiện
    Ra mắt tăng âm kết nối không dây qua Wifi…
    Chi tiết »
  • SPL là gì? Cách chọn loa theo SPL
    Chi tiết »
  • Hệ thống âm thanh thông báo TOA FV-200 – Giải pháp tối ưu cho công trình nhỏ và vừa
    Hệ thống âm thanh thông báo TOA FV-200 – Giải…
  • ÂM THANH PHÒNG GYM
    ÂM THANH PHÒNG GYM
  • Cung cấp âm thanh cho Bar Waikiki Phan Thiết
  • Cung cấp âm thanh cho Phòng Trà Mây Tình Yêu
  • Ra mắt loa nén công suất lớn - tối đa lên tới 120W
    Ra mắt loa nén công suất lớn - tối đa…
  • Giải pháp âm thanh đẳng cấp cho khách sạn & resort - nâng tầm trải nghiệm khách hàng
    Giải pháp âm thanh đẳng cấp cho khách sạn &…
  • Độ nhạy của micro
    Độ nhạy của micro
  • Giải pháp LOA IP dành cho cảnh báo xâm nhập tự động
    Giải pháp LOA IP dành cho cảnh báo xâm nhập…
  • Hệ thống Micro cho hướng dẫn tour, tham quan nhà máy, phiên dịch TOA có những sản phẩm nào?
    Hệ thống Micro cho hướng dẫn tour, tham quan nhà…
  • Giải pháp âm thanh tham khảo dành cho showroom
  • RA MẮT PHIÊN BẢN LOA HỘP CAO CẤP LẮP ĐẶT NGOÀI TRỜI
    RA MẮT PHIÊN BẢN LOA HỘP CAO CẤP LẮP ĐẶT…
    Chính thức lộ diện bộ phát tin nhắn khẩn cấp…
  • Ra mắt đầu phát nhạc nền mới MD-300-AS
  • Giải mã cấu tạo loa nén
    Giải mã cấu tạo loa nén
  • Ra mắt dòng sản phẩm mới – loa hộp dòng F
    Ra mắt dòng sản phẩm mới – loa hộp dòng…
  • Loa di động có Pin công suất cao - Electrovoice Everse 8
    Loa di động có Pin công suất cao - Electrovoice…
  • NHẬN THI CÔNG - CUNG CẤP THIẾT BỊ MICRO HỘI NGHỊ TOA - BOSCH - JTS
    NHẬN THI CÔNG - CUNG CẤP THIẾT BỊ MICRO HỘI…
  • CUNG CẤP ÂM THANH SỞ NGOẠI VỤ TPHCM
  • CUNG CẤP ÂM THANH RESORT TẠI NINH THUẬN
  • CUNG CẤP ÂM THANH, TB HỘI THẢO TRUNG TÂM HỘI NGHỊ TỈNH BÌNH ĐỊNH
    CUNG CẤP ÂM THANH, TB HỘI THẢO TRUNG TÂM HỘI…
  • CUNG CẤP LẮP ĐẶT ÂM THANH QUÁN XƯA GARDEN
  • CUNG CẤP, LẮP ĐẶT ÂM THANH DỰ ÁN TRƯỜNG ĐH NAM CẦN THƠ
    CUNG CẤP, LẮP ĐẶT ÂM THANH DỰ ÁN TRƯỜNG ĐH…
  • CUNG CẤP, LẮP ĐẶT ÂM THANH CÔNG TY VIỄN ĐÔNG TPHCM
    CUNG CẤP, LẮP ĐẶT ÂM THANH CÔNG TY VIỄN ĐÔNG…
  • CUNG CẤP ÂM THANH TRUNG TÂM VĂN HÓA AN LÃO
  • SA-60D-AS: GIẢI PHÁP TĂNG ÂM CHO LỚP HỌC
  • HỆ THỐNG PHIÊN DỊCH, TOUR GUIDE HAI CHIỀU WG-D120
  • BẢNG TƯƠNG THÍCH GIỮA CÁC CÔN LOA, MÀNG LOA VÀ LOA NÉN, CỦ LOA TOA
    BẢNG TƯƠNG THÍCH GIỮA CÁC CÔN LOA, MÀNG LOA VÀ…
  • Cách thiết kế xây dựng hệ thống micro hội nghị
  • Sơ đồ kết nối EV-20R với bộ hẹn giờ
  • Hướng dẫn sử dụng Bộ lưu bản tin ghi âm sẵn: EV-20R
    Hướng dẫn sử dụng Bộ lưu bản tin ghi âm…
  • Phân biệt micro condenser và micro dynamic
  • Những ưu điểm và lưu ý khi dùng tăng âm kỹ thuật số
    Những ưu điểm và lưu ý khi dùng tăng âm…
  • ĐĂNG KÝ BẢO HÀNH ONILINE YAMAHA
  • Ưu điểm của Micro không dây kỹ thuật số
  • 6 ƯU ĐIỂM QUAN TRỌNG NHẤT CỦA HỆ THỐNG PA CỘT
    6 ƯU ĐIỂM QUAN TRỌNG NHẤT CỦA HỆ THỐNG PA…
  • TOP 5 loa âm trần tốt nhất hiện nay 2023
  • TOP 7 LOA NGOÀI TRỜI CHỐNG NƯỚC CHO QUÁN CAFE
  • Thông báo ngừng sản xuất Hệ thống hội thảo dòng TS-780
    Thông báo ngừng sản xuất Hệ thống hội thảo dòng…
  • 5 THIẾT BỊ CƠ BẢN ĐỂ THU ÂM TẠI NHÀ
  • Hệ thống micro không dây trong trường học: 3 vấn đề thường gặp
    Hệ thống micro không dây trong trường học: 3 vấn…
  • Nhận sửa chữa đàn Piano điện, đàn Organ các hãng Yamaha, Korg, Roland, Casio Tận nhà tại TPHCM
    Nhận sửa chữa đàn Piano điện, đàn Organ các hãng…
  • Micro có dây shure Beta 58A có phải là loại micro karaoke tốt nhất?
    Micro có dây shure Beta 58A có phải là loại…